



CHUO KIKUU CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA CHA JARAMOGI OGINGA ODINGA

Wajibu Wetu Katika Kutoa Huduma

Tunajitolea kuwapa wateja wetu huduma bora, kindakindaki na kwa wakati ufaao kwa kufanya yafuatayo:

HUDUMA/MCHAKATO WA KUZITOA	MAHITAJI	MALIPO (SHILINGI YA KENYA)	MUDA
Mchakato wa usajili	(i) Fomu ya usajili iliyojazwa kikamilifu (ii) Nakala za vyeti zilizoidhinishwa za masomo (iii) Stakabadhi za malipo ya benki	(i) Astashahada – Shilingi 1,000 (ii) Stashahada – Shilingi 1,500 (iii) Shahada – Shilingi 2,000 (iv) Stashahada ya uzamili – Shilingi 3,000 (v) Shahada ya uzamifu – Shilingi 3,500	Usiozidi siku 21 za kazi
Mitihani: (i) Kutolewa kwa matekeo ya kwanza (ii) Kutolewa kwa nakala ya muda (iii) Kutolewa kwa matekeo ya mwisho (iv) Kutolewa kwa vyeti (v) Kutolewa kwa nakala ya Mwisho	(i) Kumaliza kulipa karo (ii) Kibali cheti	Bila malipo	(i) Siku 60 baada ya kukamilika kwa mitihani (ii) Siku 21 za kazi baada ya kuafikishwa na seneti (iii) Siku 60 baada ya kukamilika kwa mitihani ya mwisho (iv) Mwezi mmoja baada ya kuhitimu (v) Miezi miwili baada ya kuhitimu
Mchakato wa: (i) Ombi la huduma wa kawaida (ii) Ombi la ununuzi wa kawaida (iii) Kandarasi	(i) Nukuu (ii) Stakabadhi za zabuni	Bila malipo	(i) Hauzidi siku 7 (ii) Hauzidi siku 7 (iii) Hauzidi siku 30
Malipo kwa wauzaji bidhaa au huduma	Uwasilishaji wa huduma au bidhaa	Bila malipo	Hauzidi siku 60 za uwasilishaji
Mchakato wa Zabuni (i) Kuitimu kwa zabuni (ii) Mchakato wa zabuni	Hati za kandarasi	Shilingi 1000 au bila malipo ukipakuwa	Hauzidi siku 90
Utupaji wa bidhaa mbovu na za ziada	Maombi toka idara	Shilingi 1000 au bila malipo ukipakuwa	Siku 60 kuanzia tarehe ya kuidhinishwa
Mchakato wa: (i) Masurufu (ii) Madai	(i) Haki za Masurufu (ii) Vocha	Bila malipo	(i) Hauzidi siku saba za kuwasilisha ombi (ii) Siku 14 kuanzia tarehe ya matayarish
Mawasiliano (i) Utambuzi (ii) Itikio	(i) Usaili (ii) Malalamishi	Bila malipo	(i) Usiozidi siku saba baada ya tarehe ya kupokelewa (ii) Usiozidi siku 14 baada ya tarehe ya kupokelewa
Kutoa orodha ya kupokea mishahara na kulipa mishahara	Uteuzi rasmi	Bila malipo	Kila tarehe 30 ya kila mwezi
Kusajili wafanyakazi	Barua ya uteuzi	Bila malipo	Wiki 2 kuanzia tarehe ya mahojiano
Kibali cha heri ya wafanyakazi	Fomu ya heri iliyojazwa kikamilifu	Bila malipo	Wiki mbili baada ya kupokea fomu ya heri iliyojazwa kikamilifu

Wajibu wetu kwa ufadhila na ubora katika utendaji

Toa ripoti kuhusu huduma wowote usioambatana na kivango cha juu au afisa yeyote asiyetoea huduma kulingana na wajibu wetu kwa ufadhili na ubora katika utendaji, kwa kuandikia:

- Idara inayoshughulikia malalamishi/mapongezi. Sanduku za malalamishi/mapongezi zimewekwa katika sehemu teule ndani ya chuo kikuu. Unaweza pia fikisha malalamishi yako kwa maafisa wanaoshughulikia malalamishi ambao wako katika kila idara/shule.
- Majibu ya utekelezaji wa maazimio yawezaletwa kwa kupitia mtandao wetu, simu au barua pepe au kupitia.

Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu
Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia cha Jaramogi Oginga Odinga
S.L.P 210 – 40601, Bondo
Simu: +254 57 250 1804/ +254 57 205 8000
Barua pepe: vc@jooust.ac.ke
Mtandao: www.jooust.ac.ke

Katibu wa Tume/Chief Executive Officer
Tume ya utendaji haki
Gorofa ya pili, West End Towers
Mkabala Shule ya upili ya Aga Khan karibu na barabara ya Waiyaki– Westlands
S.L.P. 20414-00200 Nairobi
Simu: +254020 2270000/2303000
Barua pepe: info@ombudsman.go.ke
Mtandao: www.ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA SI BAHATI YAKO; HUDUMA BORA NI HAKI YAKO